เมื่อวันที่ 26 สิงหาคม 2566 (วันนี้) เวลา 13.00-14.30 น. ศูนย์บรรณสารและสื่อการศึกษา ได้ให้การต้อนรับ และนำชมหอประวัติมหาวิทยาลัย แนะนำการสืบค้นทรัพยากรสารสนเทศ รวมทั้งบริการต่าง ๆ ของศูนย์บรรณสารฯ ให้แก่นักศึกษาพิเศษ จำนวน 29 คน ในกิจกรรมใจถึงใจพี่พบน้อง ประจำปีการศึกษา 2566 จัดโดยส่วนพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
ศูนย์บรรณสารฯ ได้นำชมหอประวัติ มฟล. และทั้งบริการต่าง ๆ ของศูนย์บรรณสารฯ ในกิจกรรมใจถึงใจพี่พบน้อง
![](https://library.mfu.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/370476707_1016069679612193_3916549587447416666_n.jpg)